Đồng chí Phó Bí thư TT, Chủ tịch HĐND huyện Nguyễn Văn Cường trao huy hiệu Đảng cho các đảng viên
Trong số các đảng viên được nhận huy hiệu Đảng đợt này có 01 đồng chí nhận huy hiệu 65 năm tuổi Đảng, 03 đảng viên 55 năm tuổi Đảng, 02 đảng viên 45 năm tuổi Đảng và 02 đảng viên nhận huy hiệu 40 năm tuổi Đảng.
Trong buổi lễ thực hiện nghi lễ trao huy hiệu Đảng, đồng chí Phó Bí thư TT, Chủ tịch HĐND huyện Nguyễn Văn Cường nhấn mạnh: Việc trao tặng huy hiệu Đảng thể hiện sự ghi nhận, đánh giá cao của Đảng, Nhà nước và Nhân dân về những công lao, đóng góp của các đảng viên đối với sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước, xây dựng và bảo vệ Tổ quốc. Đồng chí mong muốn các đảng viên tiếp tục tham gia có hiệu quả công tác xây dựng Đảng, chính quyền, mặt trận, đoàn thể và phong trào của quần chúng tại địa phương, mãi là những tấm gương sáng để các thế hệ con cháu học tập và noi theo. Đồng chí đề nghị Đảng bộ xã Thạch Đồng tiếp tục tăng cường công tác xây dựng Đảng và hệ thống chính trị trong sạch, vững mạnh, xây dựng huyện Thanh Thủy sớm trở thành huyện nông thôn mới nâng cao, kiểu mẫu, huyện trọng điểm du lịch của tỉnh Phú Thọ.
... và phát biểu chúc mừng các đảng viên
Thay mặt các đảng viên được nhận huy hiệu Đảng, đảng viên Lê Thịnh Phúc bày tỏ niềm vui, xúc động khi được nhận huy hiệu Đảng; nguyện hứa phấn đấu giữ vững phẩm chất, đạo đức cách mạng, xứng đáng là người đảng viên trung kiên; tích cực tham gia các phong trào của địa phương, góp phần xây dựng quê hương Thanh Thủy ngày càng giàu đẹp./.
Thu Hương – Trọng Bắc