![](/Portals/0/11%20%282%29.jpg)
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện Dương Quốc Lâm và các đại biểu dự đêm giao lưu văn nghệ
![](/Portals/0/7%20%282%29.jpg)
Lãnh đạo Huyện đoàn và Công an huyện đã tặng quà, học bổng cho các em học sinh Trung tâm đào tạo năng khiếu Ánh Sao Xanh có hoàn cảnh khó khăn
![](/Portals/0/8%20%285%29.jpg)
Với chủ đề “Mùa hè xanh”, đêm giao lưu văn hóa, văn nghệ đã mang đến bà con nhân dân và du khách thập phương một chương trình âm nhạc chất lượng, được đầu tư kĩ lưỡng, với các tiết mục như: Nhảy dân vũ, aerobic, khiêu vũ, nhảy hiện đại, trình diện thời trang nhí… và các tiết mục ca ngợi quê hương và thể hiện khát khao tuổi trẻ vô cùng sôi nổi qua những bài hát mang âm hưởng của quê hương Thanh Thủy.
![](/Portals/0/6%20%283%29.jpg)
Một số tiết mục văn nghệ tại đêm giao lưu
![](/Portals/0/3%20%287%29.jpg)
![](/Portals/0/2_1.jpg)
![](/Portals/0/1%20%287%29.jpg)
Đêm giao lưu văn hóa, văn nghệ “Mùa hè xanh” năm 2024 đã tạo không khí vui, tươi phấn khởi cho tầng lớp Nhân dân, cũng là dịp để các đơn vị được giao lưu, gặp gỡ, thắt chặt tình đoàn kết, qua đó góp phần nâng cao đời sống văn hóa tinh thần, đẩy mạnh phong trào văn hóa, văn nghệ trong quần chúng Nhân dân. Thông qua đó cũng đẩy mạnh Phong trào "Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa”, “xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh”…/.
Cũng tại đêm giao lưu, Huyện đoàn và Công an huyện đã tặng quà, học bổng cho các em học sinh Trung tâm đào tạo năng khiếu Ánh Sao Xanh có hoàn cảnh khó khăn./.
Trọng Bắc