![](/Portals/0/z5582109984008_13f6596403e3e2ed6680bf64e3c463c5.jpg)
Một số hình ảnh của thí sinh trong ngày thi cuối cùng 28/6
![](/Portals/0/z5582109984210_6f6538b0323c95fb842aae91544b4bce.jpg)
![](/Portals/0/z5582110022725_623cf5a25c1f08e256ac507473a276e0.jpg)
Trong buổi sáng ngày 28/6, các thí sinh làm bài thi tổ hợp Khoa học tự nhiên hoặc bài thi tổ hợp Khoa học xã hội theo hình thức trắc nghiệm, mỗi môn thi thành phần trong bài thi tổ hợp có thời gian làm bài 50 phút.
![](/Portals/0/z5582110079370_281769a3b8476e3fcb793ccd1a0cd2be.jpg)
Thí sinh trao đổi sau khi kết thúc bài thi
![](/Portals/0/z5582110079522_9f2dd94e4e6a30bd4b4d05f447f4614f.jpg)
Sau qua 2 ngày thi với nhiều cảm xúc đan xen, hơn 1000 thí sinh trên địa bàn huyện đã hoàn thành Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2024. Với sự chuẩn bị kỹ lưỡng, chu đáo từ Ban Chỉ đạo kỳ thi, sự phối hợp của các ban, ngành, đoàn thể, chính quyền địa phương và sự nỗ lực của các thí sinh, kỳ thi đã đảm bảo mục tiêu đề ra, công tác tổ chức thi được thực hiện chặt chẽ, đúng quy trình, quy định, đảm bảo chất lượng, an ninh trật tự được đảm bảo tại các điểm thi. Toàn huyện không có thí sinh và giám thị vi phạm quy chế thi. Các cán bộ coi thi thực hiện nghiêm túc, đúng chức năng, nhiệm vụ được giao.
Minh Phương – Minh Cảnh